Frttir  -  Leikir tmabilsins  -  Leikmenn  -  Stjrn  -  Saga og tlfri  -  Hllin  -  Lagi  -  Myndir  -  Myndbnd  -  Tenglar
  - rvalsdeild karla - Farsmatgfa - Senda skilabo - Vefur KA - Vefur r - Frttaleit
Meistarafl. karla
Nstu leikir
Njustu rslit
Stjarnan-Akureyri 28-23
ri. 4. apr. 2017
Ols deild karla
BV-Akureyri 22-22
Mi. 29. mar. 2017
Ols deild karla
deildin staan

Ungmennali karla
Nstu leikir
Njustu rslit
Stjarnan U-Akureyri U 35-30
Fs. 7. apr. 2017
1. deild karla
Akureyri U-KR 34-30
Fs. 31. mar. 2017
1. deild karla
deildin staan




Leikmaurinn
Andri Snr Stefnsson
Nmer: 2
Fingardagur: 18. aprl 1986
Staa: Vinstra horn
H: 173 cm
yngd: 79 kg
Virkur me AHF: 2006-2007, 2007-2008, 2008-2009, 2009-2010, 2011-2012, 2012-2013, 2013-2014, 2014-2015, 2015-2016 og 2016-2017
Fyrri flg: Odder Hndbold, KA
Glunafn: Litli Ktur og Stlmsin
Landsleikir: U-21 ra og U-18 ra.



Maur leiksins
BV - Akureyri (Ols deild karla Mi. 29. mar. 2017)
Grtta - Akureyri (Ols deild karla Fim. 16. feb. 2017)
Selfoss - Akureyri (Ols deild karla Lau. 1. okt. 2016)
 Tlfri deildar- og bikarleikjum
 Leikur Mrk Skot Skot- nting Vti fisku Vti skoru Vti tekin Vta- nting Sto- sending Glatair boltar
Stjarnan - Akureyri (Ols deild karla)3650%02367%00000
BV - Akureyri (Ols deild karla)66100%022100%00000
Akureyri - Fram (Ols deild karla)101191%077100%00000
Haukar - Akureyri (Ols deild karla)2450%01250%00000
Akureyri - Selfoss (Ols deild karla)11100%011100%00000
Akureyri - Valur (Ols deild karla)33100%022100%00000
FH - Akureyri (Ols deild karla)0010000000
Akureyri - Afturelding (Ols deild karla)2450%00000000
Grtta - Akureyri (Ols deild karla)5683%00000100
FH - Akureyri (Ols deild karla)0000000000
Akureyri - Valur (Ols deild karla)22100%00000000
Akureyri - Fram (Ols deild karla)020%00000000
Haukar - Akureyri (Ols deild karla)22100%011100%00000
Akureyri - FH (Coca Cola bikar karla)11100%00000100
Akureyri - Selfoss (Ols deild karla)1333%10000100
Afturelding - Akureyri (Ols deild karla)2367%111100%00000
Akureyri - BV (Ols deild karla)010%00000000
Grtta - Akureyri (Ols deild karla)2367%00000100
Akureyri - Stjarnan (Ols deild karla)3475%00000000
Akureyri - FH (Ols deild karla)1333%01333%00000
Valur - Akureyri (Ols deild karla)020%00000000
Fram - Akureyri (Ols deild karla)5683%122100%00000
Akureyri - Haukar (Ols deild karla)66100%022100%00000
Selfoss - Akureyri (Ols deild karla)111292%266100%00000
Akureyri - Afturelding (Ols deild karla)2633%11250%00100
BV - Akureyri (Ols deild karla)91275%27888%00000
Akureyri - Grtta (Ols deild karla)3650%12367%00000
Stjarnan - Akureyri (Ols deild karla)2367%00000000
Fjldi leikja 288411871%10384584%00500
Myndasafni


flettir milli myndanna me rvalyklunum ea smellir blu rvahnappana
en einnig er hgt a smella vikomandi myndanmer.

Nsta mynd Fyrri mynd

Til baka   

Umsjn og hnnun: Stefn Jhannsson og gst Stefnsson