Frttir  -  Leikir tmabilsins  -  Leikmenn  -  Stjrn  -  Saga og tlfri  -  Hllin  -  Lagi  -  Myndir  -  Myndbnd  -  Tenglar
  - rvalsdeild karla - Farsmatgfa - Senda skilabo - Vefur KA - Vefur r - Frttaleit
Meistarafl. karla
Nstu leikir
Njustu rslit
Stjarnan-Akureyri 28-23
ri. 4. apr. 2017
Ols deild karla
BV-Akureyri 22-22
Mi. 29. mar. 2017
Ols deild karla
deildin staan

Ungmennali karla
Nstu leikir
Njustu rslit
Stjarnan U-Akureyri U 35-30
Fs. 7. apr. 2017
1. deild karla
Akureyri U-KR 34-30
Fs. 31. mar. 2017
1. deild karla
deildin staan




Leikmaurinn
Mindaugas Dumcius
Nmer: 88
Fingardagur: 16. jl 1995
Staa: Hgri skytta
Virkur me AHF: 2016-2017
Fyrri flg: Klaipeda Dragunas Lithen




Maur leiksins
Akureyri - Fram (Ols deild karla Lau. 25. mar. 2017)
FH - Akureyri (Ols deild karla Sun. 5. feb. 2017)
Akureyri - Fram (Ols deild karla Lau. 17. des. 2016)
Akureyri - Selfoss (Ols deild karla Fim. 1. des. 2016)
Akureyri - FH (Ols deild karla Fim. 27. okt. 2016)
 Tlfri deildar- og bikarleikjum
 Leikur Mrk Skot Skot- nting Vti fisku Vti skoru Vti tekin Vta- nting Sto- sending Glatair boltar
Stjarnan - Akureyri (Ols deild karla)4850%00000000
BV - Akureyri (Ols deild karla)4757%10000110
Akureyri - Fram (Ols deild karla)71258%40000000
Haukar - Akureyri (Ols deild karla)2922%10000100
Akureyri - Selfoss (Ols deild karla)5956%00000000
Akureyri - Valur (Ols deild karla)6875%00000100
FH - Akureyri (Ols deild karla)71164%10000010
Akureyri - Afturelding (Ols deild karla)4944%10000000
Grtta - Akureyri (Ols deild karla)51050%00000000
FH - Akureyri (Ols deild karla)91464%00000100
Akureyri - Valur (Ols deild karla)4757%10000010
Akureyri - Fram (Ols deild karla)81362%00000100
Haukar - Akureyri (Ols deild karla)41136%10000020
Akureyri - FH (Coca Cola bikar karla)3743%00000100
Akureyri - Selfoss (Ols deild karla)61060%00000000
Afturelding - Akureyri (Ols deild karla)6967%10000010
Akureyri - BV (Ols deild karla)1250%00000010
Grtta - Akureyri (Ols deild karla)1617%00000120
Akureyri - Stjarnan (Ols deild karla)6967%10000120
Akureyri - FH (Ols deild karla)44100%20000100
Valur - Akureyri (Ols deild karla)6786%00000120
Fram - Akureyri (Ols deild karla)4667%00000100
Akureyri - Haukar (Ols deild karla)5771%00000000
Selfoss - Akureyri (Ols deild karla)5863%10000110
Akureyri - Afturelding (Ols deild karla)4757%00000000
BV - Akureyri (Ols deild karla)2540%10000010
Akureyri - Grtta (Ols deild karla)4850%00000000
Stjarnan - Akureyri (Ols deild karla)3475%00000000
Fjldi leikja 2812922757%16000012150
Myndasafni


flettir milli myndanna me rvalyklunum ea smellir blu rvahnappana
en einnig er hgt a smella vikomandi myndanmer.

Nsta mynd Fyrri mynd

Til baka   

Umsjn og hnnun: Stefn Jhannsson og gst Stefnsson